Yadda ake share duk tweets daga asusun ku a lokaci guda

Logo don sanin menene Twitter

Ko dai saboda kuna son ba da sabon jagora zuwa asusun Twitter ɗin ku. Ko kuma saboda kuna son kawar da yanayin ku gaba ɗaya, kun san yadda ake share duk tweets a cikin faɗuwar rana? Idan wani abu ne da ke damun ku saboda kuna da tweets sama da 10000 a cikin asusun ku kuma ba ku so ku bi ta tweet ɗaya a lokaci ɗaya, to za mu ba ku hannu.

Za mu ba ku zaɓuɓɓuka da yawa don share tweets kuma don haka ku sami tsabtataccen asusunku a cikin 'yan mintuna kaɗan. Za mu fara?

Yadda ake share tweets da hannu

iPhone tare da Twitter da Instagram app

Kafin koya muku yadda ake share duk tweets a lokaci ɗaya, ya kamata ku san yadda ake yin shi da hannu. A gaskiya, ba abu ne mai ban mamaki ba, amma idan ba ku saba da wannan hanyar sadarwar zamantakewa ba, za ku iya tambayi kanku lokacin da za ku share wani abu.

Don haka, matakan da ya kamata ku ɗauka sune kamar haka:

  • Shiga cikin asusun Twitter ɗin ku.
  • Nemo tweet ɗin da kuke son gogewa akan bayanin martabarku, tsarin lokaci, ko ta neman takamaiman tweet.
  • Danna kan dige guda uku da suka bayyana a kusurwar dama ta sama na tweet.
  • Zaɓi "Delete Tweet" daga menu mai saukewa.
  • Tabbatar cewa kana son share tweet ta danna "Share" a cikin taga mai tasowa.

Ka tuna cewa da zarar ka share tweet, ba za ka iya dawo da shi ba. Yana da mahimmanci a lura cewa idan wani ya riga ya gani ko ya raba hoton tweet ɗin, abubuwan da ke cikin tweet ɗin na iya kasancewa a kan layi, ko da bayan kun share shi.

Idan kawai sun sake sakewa, to idan ka goge shi ma za a goge shi daga wasu (ba zai bayyana ba amma an goge abubuwan da ke ciki), amma comments da sauran waɗanda kowa ya yi za su ci gaba da kasancewa a wurin.

Yadda ake share duk tweets

twitter lyrics

Da farko, ya kamata ku sani cewa Twitter yana adana duk tweets bayan 3200. Ma'ana, bayan wannan lambar, waɗanda suka gabata ana adana su a cikin tarihin tweet wanda zaku iya shiga duk lokacin da kuke so.

Mun gaya muku wannan saboda yawancin kayan aikin da za mu yi magana game da su kawai share har zuwa tweets 3200. Sauran baya taɓa su ko a, ya dogara da kayan aikin da kuke amfani da su. Tabbas, wani zaɓi shine sake maimaita tsarin duka sau da yawa har sai kun share duk tweets ɗin da kuke da shi. Misali, idan kuna da tweets 16000 a cikin asusun, dole ne ku shiga cikin kayan aikin sau biyar don ya zama mai tsabta.

Me ya kamata ku yi kafin amfani da kayan aiki

Matakin da ya gabata kafin fara goge tweets daga asusunku ba tare da waiwaya baya ba shine yin kwafin tarihin saƙonnin da kuka buga. Ba shirme ba ne kuma ko da yake kuna iya tunanin cewa za ku fara asusun daga karce kuma ku ma za ku yi shi da kyau, yana da kyau koyaushe ku kiyaye tarihin idan kowane ɗayan waɗannan saƙonnin zai iya taimaka muku.

Ko, azaman madadin kawai idan kun yi nadama akan shawarar. Idan ba ku da kwafi, ba za ku iya dawo da saƙonnin ba.

Bugu da kari, Twitter ba ya goyon bayan amfani da kayan aikin waje don share duk abubuwan da ke cikin hanyar sadarwar zamantakewa. Suna ba da shawara don ƙirƙirar sabon asusun da ba shi suna iri ɗaya. Koyaya, wannan baya canja wurin kowane mabiyan da kuke da su ko masu bin ku. Don haka ba mafita ce mai kyau ba.

Don yin ajiyar asusun Twitter, bi matakan da ke ƙasa:

  • Shiga cikin asusun Twitter ɗin ku.
  • Danna gunkin bayanin martabarku a kusurwar dama ta sama na allon.
  • Zaɓi "Settings & Privacy" daga menu na zaɓuka.
  • Danna "Account" a cikin mashaya menu na hagu.
  • Gungura ƙasa zuwa sashin "Taskokin Twitter ɗinku" kuma danna "Nemi Taskar ku."
  • Za a sa ka shigar da kalmar wucewa ta Twitter don tabbatar da shaidarka.
  • Bayan shigar da kalmar wucewa, danna "Tabbatar" don neman zazzage bayanan ku.
  • Twitter zai aiko muku da imel lokacin da fayil ɗinku ya shirya don saukewa.
  • Bi umarnin a cikin imel don saukewa da adana fayil ɗin ku.

Lura cewa yana iya ɗaukar ɗan lokaci kafin Twitter ya tattara da shirya bayanan ku. Da zarar kun zazzage fayil ɗin ku, za ku sami damar zuwa duk tweets ɗinku, saƙonnin kai tsaye, jeri, da ƙari a cikin fayil ɗin zipped guda ɗaya.

Yanzu da kuna da shi, za mu nuna muku wasu kayan aikin da za ku iya amfani da su don share duk tweets.

Rubutawa

Kayan aiki ne da ke ba ka damar share duk tweets da kake so, duka a kan kwamfutarka kuma daga kwamfutar hannu ko wayar hannu. Don yin wannan, abin da kawai za ku yi shi ne barin app ɗin ya shiga asusun Twitter ɗin ku kuma za ku iya goge komai ko yin bincike sannan ku zaɓi tweets ɗin da kuke son gogewa.

Wannan yana ɗaya daga cikin mafi sauƙin amfani, kuma ba shi da wahala ko kaɗan. Mafi dacewa don lokacin da kake son share posts da yawa a lokaci ɗaya (kuma ba ɗaya a lokaci ɗaya ba).

Share duk tweets dina

Mu tafi da wani aikace-aikacen. Hakanan dole ne ku ba su izinin shiga asusunku kuma ku sami damar share tweets.

Kamar yadda muka gaya muku, kawai za su iya gogewa a rukuni na saƙonnin 3200, don haka idan kuna da ƙari, za ku ci gaba da amfani da su har sai bayananku ya zama babu kowa.

Har ila yau, ya kamata ku sani cewa ba zai ba ku damar zaɓar waɗanda za ku ajiye da waɗanda za ku goge ba. Yana goge su duka. Amma ba daga Twitter kawai ba, har ma daga sakamakon bincike.

TweetTelete

TweetTelete

Ɗaya daga cikin sanannun shine wannan, wanda zai iya share duk tweets a lokaci ɗaya kuma yana da wasu zaɓuɓɓuka masu ban sha'awa, kamar samun damar tsarawa ta atomatik.

Tabbas, wannan kayan aiki yana ba ku damar share tweets 3200 kawai. Idan kuna son ci gaba da gogewa dole ne ku biya babban asusu don yin shi (kazalika don tsarawa da sauran ƙarin abubuwan da za su iya sha'awar ku).

twipe

Wataƙila yana ɗaya daga cikin ƙananan sanannun, amma wannan ba shine dalilin da ya sa yana da kyau ba. A wannan yanayin, zaku iya farawa da mai binciken, ba shi izini kuma lokacin da kuka ba Star Wiping zai fara goge duk tweets.

Kamar yadda kake gani, akwai hanyoyi da yawa don share duk tweets, wasu kyauta ne wasu kuma ana biya. Ka tuna cewa idan kun ba da izinin amfani da waɗannan kayan aikin, zaku iya soke su daga baya don kiyaye amincin asusunku. Shin kun taɓa buƙatar share duk tweets daga asusunku ba zato ba tsammani? Yaya kuka yi?


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.