Wane inshora kuke buƙata don kasuwancinku?

Gudanarwa a cikin ecommerce yana buƙatar jerin inshora don kare abubuwan masarufin wannan aikin ƙirar kan layi. Inda kayan aiki ne masu mahimmanci don ku kasance cikakke shirye don kare, ba kawai ƙwarewar ƙwarewar ku ba, har ma da kadarorin ku da kayan aikin IT. Inda mafi mahimmanci shine cewa komai yana aiki tare da cikakken gyara.

Daga wannan yanayin gabaɗaya, ya kamata a san cewa inshora don shagunan kan layi yawanci inshorar kasuwanci ce wacce babbar ma'anarta ita ce ta kare duka farfajiyoyin ko ɗakunan ajiya, da kaya ko haja kafin hadari daban-daban (wuta, sata, lalacewar lantarki, ruwa, da sauransu) da kuma alhakin jama'a na duka harabar da kuma kasuwancin kanta.

A cikin kowane hali, idan kasuwancin ku na kan layi ba shi da yanki saboda kuna ba da sabis kuma ba ku siyar da samfuran, abin da aka saba da shi shi ne yin kwangilar inshorar haɗin kai na gama gari wanda ke ɗaukar nauyin farashi na cin amana, mai aiki da samfuran da kuma kariya ta doka game da wadannan da'awar.

Idan kuna da shagon yanar gizo ko kuma kunyi tunanin saita shi, wannan bayanin yana da mahimmanci, a kowane hali, zai taimake ku sanya kantin sayar da ku akan intanet hanya mafi sauki kuma cikin aminci yadda ya yiwu don bukatunku

Inshorar kasuwanci: kariyar kadara

Farashin inshora don shagon ku na kan layi ko kasuwancin ku ya dogara ne musamman kan ko kun tabbatar da wuraren, ko kuma kawai tabbatar da alhaki na jama'a. Ofayan da aka fi buƙata shine abin da ake kira inshorar saye, wanda shine manufa ga kamfanoni waɗanda aka sadaukar da su don siyar da ƙayyadaddun kayayyakin kai tsaye ga mabukaci.

Wannan samfurin yana da An daidaita ɗaukar hoto ga irin wannan kafa. Garantin shawara na fasaha kan inganci da aminci da fadada abin da ya hau kan jama'a, da sauransu, don kammala kariyar da ku da kasuwancin ku na Intanet ke buƙata.

Wata manufar da ake buƙata don wannan nau'in kasuwancin shine na sufuri na ƙasa. A ma'anar cewa yana taimaka wajan samun cikakkiyar kariya, ko kai ɗan jigilar kaya ne, dillali, ɗan dako ko mai shirya baje kolin fasaha. Hakanan, yana ba da tsari wanda a cikin sa yafi dacewa da biyan bukatun masu kayan kasuwanci. Wannan manufar ta tilasta wa inshorar ta sanar da kowane tafiye-tafiyen da aka yi, ta hanyar samar da kudi ga kowannen su gwargwadon kayan kasuwancin da wannan kayan hadahadar ya sanya.

Inshorar IT

A gefe guda, wannan mahimmancin fa'idar yana nan a cikin wannan tayin. Inda masu amfani, masu zaman kansu da SMEs zasu iya biyan kuɗi daban-daban na manufofi don adana ingantaccen aikin su kwakwalwa ko kayan komputa Ta hanyar samfuran da suka haɗa da ɗaukar hoto don gyara, girkawa da kuma kula da kwamfutoci, asarar bayanai da lalacewar jiki ga abubuwan da ke ƙunshe da, waɗanda har ma an yi niyyar kwamfyutocin tafi-da-gidanka; kodayake, duk da haka, mutane koyaushe suna iya neman hayar inshorar gida wanda ya haɗa da ɗaukar hoto don gyara kurakuran da ke yuwuwar amfani da kwamfutoci, da sabis na taimakon kwamfuta.

Wani bambancin da masu amfani zasu iya biyan kuɗi shine manufofin don inshorar kayan aikin lantarki don ƙwarewar masu amfani da masu zaman kansu waɗanda aka girka a gida ko ofis kuma waɗanda aka tsara don mutane tare da sha'awar inshorar su, duka don ƙwarewar masu amfani da masu zaman kansu. Wannan nau'in inshorar gabaɗaya yana ɗaukar gajerun da'irori da sauran abubuwan da ke haifar da lantarki (yawan zafin rai, shigar da wuta ko rashin rufin talauci), lahani na lubrication, gazawar taro da rashin ingantaccen aiki, daga cikin sanannun.

Hakanan yana rufe lalacewar waje kamar wuta, fashewa, yajin aikin walƙiya kai tsaye, sata da sauran abubuwan al'ada, tsakanin sauran abubuwan da ke faruwa. Ta hanyar su, zamu fara daga garantin asali wanda ke shafar lalacewar kayan aiki da sauran zaɓuɓɓuka waɗanda ke nuni ga lalacewar da masu jigilar kayayyaki na waje zasu iya haifar da ƙarin farashin aikin. Ana lissafin farashin wannan nau'in inshorar ne dangane da halayen kayan lantarki, shekarunta da kuma amfaninsu a cikin gida, ofishi ko ofishi na ƙwararru.

Kulla ofisoshin

Don sarrafa shi, yana da kyau ku san manufar da kuke son yin kwangila, tunda tana iya haɗawa da ɗaukar hoto cewa mai ofishin ba ta tunanin yin inshora, ko dai saboda ba ta buƙatarsa ​​ko kuma saboda ba ta biyanta kuɗi, don haka wasu masu inshorar suka zaɓi ƙaddamar da inshorar "à la carte" a kasuwa, wanda aka keɓance shi da bukatun kowane mai shi.

Dole ne a nemi inshorar da ke kare bayanan kowane ofishi tare da garantin, don haka misali, waɗanda suke a kan benen ƙasa dole ne su haɗa da, daga cikin abubuwan da ke faruwa, waɗanda aka samo daga bala'in yanayi (ambaliyar ruwa, fashewar bututu, da sauransu), cewa ba zai iya shafar farfajiyar da ke cikin tsirrai waɗanda ke buƙatar wasu buƙatu ba.

Ta dabi'arsu, wannan rukunin manufofin sun dace musamman ga ƙwararru ko ma'aikata masu zaman kansu waɗanda ke da hanzarin kiyaye sararin samaniyarsu kuma ana kiyaye duk abin da ke ciki, saboda haka kuma ana iya faɗaɗa su zuwa ofisoshin ƙwararru.

Hakkin jama'a

Yawancin kamfanonin inshora sun haɓaka inshorar alhaki na gaba ɗaya, inshora mai cikakken inganci saboda bambancin da faɗin ɗaukar aikinsa da sassauƙa don dacewa da bukatun kowane kamfani. Wannan Inshorar CR ta ba da tabbacin kariya mafi girma game da da'awar ɓangare na uku a kowane yanki, gami da ƙwararru, nishaɗi da ayyukan nishaɗi.

A wannan ma'anar, da Janar Inshorar Kula da Yanci Hakan zai ba kamfanin ku damar ci gaba da kasancewa mai tasirin tattalin arziki bayan ya sha wahala daga ƙididdiga daga ɓangare na uku don abin dogaro da aka samu daga aikin, samfuran ko aikin da aka aiwatar. Kari akan haka, zai baku mafi fadi da kewayon garantin don daidaitawa da bukatunku.

Tare da nufin cewa manajojin sa ba za su iya guje wa yuwuwar ɗaukar kowane matakin da zai sa haɗari ga dukiyar kasuwanci ko haifar da asara ga ɓangare na uku ba. Saboda wannan, yana da matukar kyau cewa a cikin ɓangaren dijital za a iya tsara manufofin waɗannan halaye. Abin nufi ga manajoji da masu gudanarwa waɗanda ke ba da kariya daga yiwuwar lalacewar wasu kamfanoni.

Daga cikin manyan abubuwan shaye-shaye da wannan samfurin inshorar ke bayarwa akwai wasu masu dacewa kamar waɗanda za mu nuna muku a ƙasa:

  • Hakkin jama'a na inshora
  • Tabbaci
  • Sabbin rassa
  • Tsaro a cikin da'awar gurbatawa
  • Gyara hoton jama'a
  • Gudanarwa da hukunci
  • Hakkin jama'a a ɓangaren wanda ya kirkireshi
  • Garancin fatarar kuɗi

 Yayinda a gefe guda, abin da ake kira Inshorar kamfanin haɗari da yawa shima an kunna shi kuma an tsara shi ta yadda ba wani abin da zai faru dakatar da kasuwancinku. Kowane kamfani yana fuskantar wasu haɗari waɗanda ya dace a san su.

Idan kuna da wasu tambayoyi, bar mana lambar wayarku kuma ɗaya daga cikin masu ba mu shawara zai tuntube ku don ba ku duk bayanan da kuke buƙata.

Waɗannan su ne wasu yanayi masu dacewa tare da haɗarin haɗari da haɗari da kamfanonin inshora daban-daban suka haɓaka, daga cikinsu waɗannan masu zuwa sun fito:

  • Lalacewar ruwa
  • Abubuwan yanayi
  • Gilashin gilashi
  • Wutar abin hawa
  • Sauyawa daga kyawon tsayuwa da fayiloli
  • Fashi ko sata

Inshora ga ma'aikata

Kodayake a cikin wannan nau'ikan kayayyakin inshorar al'ada ce a ba su kwangila daban-daban (inshorar ritaya, diyya ta yau da kullun ko rashin lafiya), akwai kuma yiwuwar da wasu kamfanonin inshora ke bayarwa waɗanda ke ba su haɗin gwiwa ga abokan cinikin su ta hanyar "fakitin”Inshora a ciki rufe duk abubuwan da ke faruwa da aka ambata a baya. Kodayake yawan kuɗinsu na duniya ya fi girma, ana iya samun wani adana fiye da idan aka ba su kwangilar ɗaya bayan ɗaya, a keɓe, har ma ta masu inshorar da yawa.

Ba a riga an aiwatar da wannan dabarar ba a cikin tayin na yanzu, amma koyaushe kuna iya zaɓar samfurin inshora wanda ya dace da waɗannan halaye (ko makamancin haka) kuma wannan a matsayin manyan masu karɓar masu aikin kansu, waɗanda a ɗaya hannun sune waɗanda ke tare da mafi yawan rashi Dole ne su karɓi irin wannan fa'idar ta zamantakewa kuma, sabili da haka, mafi ƙwarewa don karɓar waɗannan ayyukan kiwon lafiya da zamantakewar su.

M tsare-tsaren kwararru

Wata mafita ga masu sana'o'in hannu don kare bukatun su shine ta hanyar cikakken shiri da nufin masu aikin kansu, wanda zasu iya biyan kudin shiga da suka ɓace yayin rashin lafiya. Hakanan za'a iya kwangila don tabbatar da hutun rashin lafiya ko haɗari, don haka rage yawan kuɗaɗen da wannan ya ƙunsa, masu aikin kai da karɓar diyya a lokacin da suka kasance ba tare da aiki ba. Ofayan fa'idodi na zuwa wannan shawarar inshorar shine cewa zaku iya biyan kuɗin zaɓi na shirin ɗaukar hoto na likita, tare da garantin asibiti saboda kowane dalili.

Tare da hayar ka ka kawar da haɗarin rashin samun kudin shigar ka na yau da kullun saboda hutun rashin lafiya, don haka ka kare kadarorin ka da na iyalanka gabaɗaya ta hanyar kammala kuɗin shiga Social Security. Hakanan yana ba da damar samun diyya na yau da kullun wanda zai iya kaiwa tsakanin kusan euro 20 da 50, tare da samun sabbin ayyuka ko fa'idodin likita ba tare da ƙarin kuɗi ga masu riƙe su ba, kuma, a cikin ƙarin cikakkun shawarwari, har ma da yiwuwar karɓar jagorancin doka ta tarho sabis da jagorar likita kyauta. A cikin abin da aka kirkira azaman mafita na inshora don kamfanonin kan layi.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.