Yaya sabon gidan yanar gizon Primark: duk labaran da yake kawowa

Sabon gidan yanar gizon Primark

Kwanan nan mun sami sabon gidan yanar gizon Primark. Idan kana ɗaya daga cikin waɗanda suka saya a cikin wannan kantin sayar da, ƙila ka lura da canjin. Amma idan ba haka ba ne, saboda kun san cewa ba sa siyarwa a kan layi. Kuna sha'awar menene sabo?

Idan kuna son sanin canje-canjen da kuka yi a gidan yanar gizonku, idan ya canza don tunanin cewa ya bambanta, ko kuma kawai kuna son ganin yadda canjin tsarin gidan yanar gizon zai kasance, to zamu bayyana komai. zuwa gare ku.

Shin alama za ta iya canza shafinta sosai?

nunin ajiya

Ɗaya daga cikin manyan tsoro na kowane kantin sayar da kan layi shine canza tsarinsa. Kullum yana da fa'ida da rashin amfaninsa. Daga cikin na karshen, da yawa suna jayayya cewa yana da kyau kada a canza don guje wa masu amfani da tunanin cewa ba su kasance inda ya kamata ba, Ko kuma wannan kewayawa yana da wahala ga masu amfani, tare da mummunan tasiri akan tallace-tallace da kuke samarwa ta hanyar eCommerce.

A gefe guda, sabon ƙira yana ba shi damar daidaitawa don canza yanayin, inganta gidan yanar gizon, ƙwarewar mai amfani da kuma, a ƙarshe, duk abin da ya shafi inganta binciken yanar gizon.

Game da manyan kayayyaki, lokutan da suka canza ƙirar su koyaushe suna kiyaye launukan da ke wakiltar su kuma har ma sun yi canje-canje kaɗan na lokaci don su iya daidaita su a hankali. Shi ya sa babu abin da ke faruwa da zai canza shafin. Amma ba su taɓa yin wani gagarumin sauyi ba, balle dare ɗaya. Ko da yake muna da misalin wannan. Muna magana ne game da Amazon Prime. Wannan ya canza sosai. Ya kiyaye manyan launuka amma ya ba da fifiko ga banner carousel wanda yake da shi a farkon kuma ya bambanta zaɓuɓɓukan daban-daban waɗanda ke bayyana a ƙasa (ba da fifikon abun ciki da aka biya akan kyauta, wanda ba a so sosai).

Kuma menene ya faru a cikin lamarin Primark? Muna nazarin shi a kasa.

Yaya sabon gidan yanar gizon Primark yake yanzu?

kantuna mall

Idan kun shigar da sabon gidan yanar gizon Primark za ku gane cewa babu canji da yawa, aƙalla dangane da menu. Alamar shafin ta kasance iri ɗaya, haka ma farar bango da harafin shuɗi na alamar. Amma a wannan yanayin muna da babban banner ruwan hoda mai ɗauke da kalmomi cikin baki: Mu ne Primark. Hakanan akwai juzu'i, tare da kuskure wajen yin manyan kalmomi: A Primark, akwai wani abu ga kowa da kowa.

De nuevo Menu iri ɗaya da kuke da shi a saman wannan banner ana maimaita shi, a cikin wannan yanayin tare da misali hotuna na riguna, shirts, t-shirts, kyandir ko bukukuwa da ke wakiltar mata, maza, maza da 'yan mata, jariri, gida da kyau, bi da bi.

Kuma babu sauran. A kan babban shafin, wanda a da yana da ɗan ƙaramin abun ciki, sun rage shi zuwa matsakaicin don ba da menu kawai a lokuta biyu, ɗayan yana gani kuma ɗayan kawai na rubutu.

Menu daban-daban na Primark

Idan ka danna kowane daga cikin menu na Primark, misali, menu na mata, za ka ga cewa yana kai ka zuwa shafin da, mai launin fari, ya rinjayi launi ta yadda zai raba "zones". Don haka, kuna da babban banner da zaɓuɓɓukan menu da yawa don ku iya zuwa kai tsaye ga abin da kuke sha'awar, amma kuma zaɓuɓɓuka daban-daban akan wannan gidan yanar gizon don haskaka wasu samfuransu (kamar tufafin dare, kyawawan tufafi, da sauransu).

Hakanan yana faruwa a sashin maza da sauran sassan yanar gizo.

Wani labari ya haɗa da sabon gidan yanar gizon Primark

kantin sayar da rangwame

Ɗaya daga cikin shawarwarin da ake buƙata ga Primark shine samun damar siyan kan layi a cikin shagon sa. Duk da haka, muna baƙin cikin gaya muku cewa ba zai yiwu a yi haka ba tukuna. Primark yana bin layinsa na rashin siyarwa akan layi ta yadda masu son samun sutura ko wani kaya daga shagon ku sai su je wurinsu domin su samu (idan har yanzu akwai shi).

Yanzu, a, ya yi tunani game da wannan matsala, kuma don wannan ya tsara samfuran don, daga gidan yanar gizon, suna ba da damar bincika samuwar hannun jari a cikin shagon da kuke so ko zaku iya zuwa.

A wannan yanayin, yi wasa da launuka, ta hanyar da, idan ya kasance:

Green: Yana nufin cewa akwai isassun haja don ku nemo shi a cikin shagon.

Orange: yana nuna cewa yana tafiya ƙasa, don haka ku yi sauri.

Red: an riga an sayar da shi, ko ya ƙare.

Girgiza: babu shi a cikin shagon da kuka nema. Wannan ba yana nufin ba a cikin wani kantin sayar da shi ba (ko da yake idan akwai ɗaya a cikin garin ku, za ku sami matsala).

Wani sabon sabon abu da gidan yanar gizon ke da shi shine, idan ka yi rajista, zai ba ka damar zaɓar kantin sayar da kayan da za a iya gani a ciki, ta haka nemo haja da ke da ita don sanin ko za ka je gaba ko bayan. Bayan haka, za ku iya ƙirƙirar jerin buƙatun ta zaɓi samfuran da kuke so ta danna zuciyar hotunan kawai don ƙara su kuma, don haka, idan ana batun siyayya a shagon, sami jerin abubuwan da kuke sha'awar siyan.

Yiwuwar yin rajista ga wasiƙar imel wani ci gaba ne da Primark ya aiwatar don samun damar aika sabbin labarai masu inganci da kuma samfoti na tarin ko abubuwan da ke faruwa.

A ƙarshe, ingantaccen haɓakawa yana da alaƙa da takaddun samfuran, waɗanda yanzu sun ƙunshi ƙarin bayani game da su. Kafin akwai lakabi da marufi kawai, amma yanzu sun ba da fifiko ga hotuna (babu guda ɗaya kawai amma da yawa) da bayanai (ko da yake har yanzu yana da taƙaitaccen bayani da fasaha, ba sa neman "ƙauna" tare da rubutun da ke kan shafukan).

Kamar yadda kuke gani, sabon gidan yanar gizon Primark bai canza da yawa ba fiye da haɓaka ƙwarewar mai amfani. Koyaya, har yanzu akwai hanyar ingantawa kuma tabbas daga lokaci zuwa lokaci zai sami sabbin canje-canje waɗanda ke taimaka wa masu amfani su ƙara jin daɗin koyo game da labaran sa. Menene rashi na gidan yanar gizo zai fi kyau a cewar ku?


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.