Manyan masu ba da ruwa guda 10 a Spain

masu ba da ruwa

Yana ƙara zama sananne ga yawancin waɗanda suka ƙaddamar da eCommerce, yanke shawarar yin hakan tare da mafi ƙarancin saka hannun jari. Kuma, a wannan ma'anar, zubar da ruwa yana ɗaya daga cikin hanyoyin magance mutane da yawa, musamman idan ba su da ra'ayin dabaru da yawa akan layi. Amma, da yawa shine yanayin, cewa akwai wasu masu ba da ruwa wancan yafi sauran. Shin kuna son sanin wanne ne manyan masu ba da ruwa a Spain?

Idan kuna la'akari da wannan ra'ayin don kasuwancin Intanet inda ba lallai ne ku damu da duk abubuwan da eCommerce ke da su ba, kuma kuna son yin hakan da mafi kyawun, da farko kuna buƙatar sanin wanene waɗannan. Za mu gaya muku.

Jira, jira, menene zubar ruwa?

Menene zubar ruwa?

Kafin yin magana game da masu ba da ruwa, yakamata ku san abin da kalmomin ke nufi don gano idan da gaske ne abin da kuke nema ko a'a.

Ana iya bayyana faduwa a matsayin hanyar kasuwanci inda babban kamfani ke da alhakin adana samfuran da zaku siyar a shagon ku. Wato, zai yi aiki azaman kantin sayar da kayayyaki don waɗancan samfuran da kuka saida su ta hanyar gidan yanar gizon ku. Bugu da ƙari, lokacin da abokin ciniki ya ba da umarni, maimakon ya nemi “sito mai zaman kansa” ya aiko muku da shi don ku iya aikawa ga abokin ciniki, shi kansa shagon ne ke kula da fakitin da jigilar kayayyaki.

Kuma me kuke yi? Da kyau, samun gidan yanar gizon da ke da alaƙa da kundin samfur na ɗakunan ajiyar ku ta yadda kawai za ku damu da tallata kasuwancin ku saboda, don shirya umarni da aika su, wani ya riga shi ke kula.

Wannan ya ƙunshi jerin fa'idodi kamar rashin biyan ajiya da ɗaukar kayaBa lallai ne ku tattara ko jigilar samfuran ba, kuma kuna ba da babban iri -iri tare da saka hannun jari wanda bai yi yawa ba.

Tabbas kuma yana da nasa drawbacks, kamar yadda abin da aka samu bai cika muku ba; A koyaushe akwai wani ɓangaren da shagon ke adanawa, ban da rashin iya haɗa wasu cikakkun bayanai ga abokan ciniki a cikin fakiti (amma a musayar za ku iya yin takaddun ragi da makamantansu, muddin bai sabawa manufar zubar da ruwa ba) .

Manyan masu ba da ruwa a Spain

Manyan masu ba da ruwa a Spain

Da zarar mun fayyace abin da zubar ruwa yake, lokaci yayi da za a gano wanne ne manyan masu ba da ruwa a Spain, wato masu saukar da ruwa waɗanda za su iya ba da tabbacin nasara (kuma wannan shine dalilin da ya sa suka fi tsada shiga tsakanin abokan hulɗarsu).

Big Buy, daga manyan masu ba da ruwa

Za mu fara da ɗayan sanannun sanannun a Spain, mafi girma daga masu saukar da ruwa da kuma wanda ke da mafi girman kundin samfuran. Gaskiyar ita ce, zaku iya samun samfuran gida, lantarki, da ƙari da yawa. Sabili da haka, yana hidimar duka kasuwancin gaba ɗaya da takamaiman a cikin rukuni.

Ee, lokacin da kuke ƙoƙarin rufe samfura da yawa, kuna da matsalar cewa adadin masu fafatawa da ku za su ƙaru, kuma lokacin da aka riga aka kafa su a sashin na tsawon shekaru, yana da wahala a sauke su ko, don yin hakan, dole ne ku ware kasafin kuɗi mai kyau don haɓakawa da talla.

Yaƙin China

Wannan bai mai da hankali kamar na baya ba, saboda maimakon zama janar (wanda shine abin da zaku yi tunani daga sunan da yake da shi), a zahiri an mai da hankali ne kan samfuran lantarki, musamman ƙananan kayan aiki da na'urori.

Mai Rarraba Turare

Ofaya daga cikin matsalolin wannan zubar da ruwa wanda sauran masu ba da ruwa ba su da shi shine kundin adireshi ba na jama'a bane. A takaice dai, don sanin abin da zaku iya siyarwa dole ne ku tambaye su bayanai; in ba haka ba ba za ku sani ba idan suna sayar da turare ko kuma akwai wasu kayayyakin kantin magani da za su iya sha'awar abokan cinikin ku.

Kwamfuta ta DMI, masu ba da ruwa da keɓaɓɓu a cikin fasaha

Wani ɗaya daga cikin masu ba da ruwa na musamman wanda ya kware a fasaha shine wannan. Yana da ƙwarewar shekaru fiye da 30 a cikin sarrafa kwamfuta kuma a halin yanzu yana ɗaya daga cikin sanannun kamfanoni da aka fi girmamawa a kasuwar fasaha.

Don haka idan kuna son sadaukar da kanku ga wannan sashin, yana da kyau ku kasance tare da mafi kyau.

Dropshippers a Spain

e-NUC

Har yanzu muna cikin fannin fasaha, kodayake muna canza kayayyakin don a ɗan tallata su. Kuma a cikin wannan yanayin akwai samfuran samfuri guda biyu: consoles da ink toners.

Idan kun yi tunanin kasuwancin da ke buƙatar waɗannan samfuran, yana iya zama kyakkyawan zaɓi saboda sun ƙware a cikin waɗannan kuma, ta hanyar mai da hankali kan samfura biyu kawai, tabbas za ku iya samun ingantacciyar sabis da iri iri ga abokan cinikin ku.

Garati

Shin kun yi tunani game da fitar da kantin sayar da takalma akan layi? Tun da farko wannan ba abin tsammani bane amma yanzu mutane da yawa suna ƙarfafawa don siyan sutura da takalmi akan layi tunda sun san cewa, idan basu yi daidai ba, dole ne kawai su mayar da ita kuma shine.

Da kyau, ɗaya daga cikin masu ba da ruwa da ke mai da hankali kan ɓangaren takalmin shine wannan, tare da fiye da nau'ikan nau'ikan 5000 daban -daban a cikin kundin adireshi (wanda za a faɗi nan ba da daɗewa ba).

Globomatic

A'a, kada wannan sunan ya batar da ku. Ba a sadaukar da ita ga sashin nishaɗi ba, amma an sadaukar da ita ga kwamfuta. Kamar yadda kuke gani, akwai masu zubar da ruwa da yawa waɗanda aka sadaukar da su ga abu ɗaya, amma kowannensu yana ba da sabis daban -daban da farashi, wanda shine abin da zai iya sanya ma'aunin ma'auni zuwa gefe ɗaya ko ɗayan.

Mataki na ƙarshe

A wannan yanayin, kuna iya son sa saboda sashi ne wanda da yawa ba su san yadda ake samun ƙarfin sa ba. Musamman muna nufin wasan ban dariya, wasannin jirgi da siyarwa. Hakanan suna da abubuwan kyauta don haka zai dace da kantin sayar da kan layi wanda aka mai da hankali kan nishaɗi da kyaututtuka ga waɗancan mutanen da muke ƙauna sosai.

Mai bugawa, masu ba da ruwa na abubuwan da aka keɓance

Mutane da yawa suna amfani da lokacin su na kyauta don yin abubuwa da hannayen su don siyar da su, daidai ne? Da kyau, a wannan yanayin ba za mu iya gaya muku cewa za su sayar da kayan aikin hannu ba, amma za mu iya gaya muku samfuran da aka keɓance kamar t-shirts, akwatunan waya, mugs, da sauransu.

Zai iya zama hanyar da za a ƙarfafa mutane su sa abubuwan da ke kewaye da su su zama na musamman.

Oberlo

A ƙarshe, mun ƙare tare da masu zubar da ruwa waɗanda ke da yawan samfuran samfura daban -daban. Koyaya, kamar yadda muka fada a baya, kasancewa mai janar gaba ɗaya kuna fuskantar masu fafatawa da yawa fiye da idan kun ƙware da samfur ɗaya.

Kafin ƙaddamar da farkon wanda kuka ga yana sha'awar ku, muna ba da shawarar cewa ku yanke shawara cikin natsuwa, kuna yin la'akari da fa'ida da fa'idar zubar da ruwa da yanayin da kowane mai ba da ruwa zai iya ba ku.


Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga.

*

*

  1. Mai alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Dalilin bayanan: Gudanar da SPAM, gudanar da sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.