Editorungiyar edita

ECommerce labarai shine rukunin yanar gizon da aka maida hankali akan kawo sabbin labarai da jagora daga duniyar kasuwancin lantarki zuwa ga masu binciken sa. An kafa shi a cikin 2013, a cikin ɗan gajeren lokaci ya riga ya kafa kansa a matsayin tunani a cikin sashenku, mafi yawa godiya ga ƙungiyar editoci, waɗanda zaku iya bincika anan.

Idan kana son ganin jerin jigogi cewa mun yi ma'amala akan shafin, zaku iya ziyartar sashe sashe.

Idan kana so yi aiki tare da mu, kammala wannan tsari kuma zamu tuntube ka da wuri-wuri.

Masu gyara

 • Sunan mahaifi Arcoya

  Ina son tallan da fasaha don inganta shagunan kan layi ko eCommerce. Sabili da haka, Na raba ilimin na tare da batutuwa waɗanda zasu iya zama mai ban sha'awa ga masu karatu, ko dai saboda suna da kantin yanar gizo ko alama ta sirri.

 • Ishaku

  Sha'awar fasaha da ecommerce. Mai amfani da kowane nau'in samfuran kan layi, kuma tare da gogewa wajen ƙirƙirar shagunan kan layi tare da dandamali kamar PrestaShop da makamantansu. Koyaushe ƙoƙarin zama na zamani akan duk abin da ya shafi wannan duniyar.

Tsoffin editoci

 • Susana maria URBANKO MATAOS

  Diploma a Kimiyyar Kasuwanci, a reshen Talla, Tallace-tallace da Tallace-tallace, sun dulmuya cikin duniyar labarai, a duk yankuna daga sababbin fasahohi zuwa son sani, ƙwararre a harkar kuɗi, Forex, ago, Kasuwar hannun jari, saka hannun jari da labarai cikin kuɗi, amma akasari mai kaunar kasuwannin ƙasa da na ƙasashen duniya, haɗakarwa mai mahimmanci don samowa da isar da mafi kyawun labarai da shawara ga masu karanta kuɗi.

 • Jose Ignacio

  Pauna ga ɓangaren kan layi, tunda yana nan a cikin duk ma'amalar kuɗi da muke yi. Saboda haka, babu wani abu mafi kyau kamar sanya ido kan sabbin labarai a kasuwancin lantarki.