Me yasa cin nasara akan cibiyoyin sadarwar tarin idan kuna da eCommerce?

Babu wata shakka cewa yayin magana game da ra'ayoyin eCommerce da wuraren tattara abubuwa suna da alaƙa da haɗin gwiwa daga duk ra'ayoyi kuma tabbas yawancin abin da yawancin ɓangarorin masu amfani suka yi imani da farkon. Shin bai kamata ace idan kun buɗe shagon yanar gizo ko kasuwanci ba saboda kuna son samun kwastomomi daga ko'ina kuma ku siyar da ƙari? Amma saboda wannan kuna da wuraren tattara abubuwa da yawa, kamar yadda za'a nuna a wannan labarin.

A cikin wannan mahallin na gama gari mai ban sha'awa, yana da matukar mahimmanci a jaddada cewa irin wannan aikin bai kamata ya zama baƙon bukatun masu mallakar waɗannan kasuwancin na musamman ba. Idan ba haka ba, akasin haka, yakamata ya zama ɗaya daga cikin manyan abubuwanku na yanzu daga yanzu. Saboda bangare ne mai matukar dacewa a cikin tsarin kasuwancin samfuranku, sabis ko abubuwa.

Don haka ta wannan hanyar, kun shirya tsaf don inganta layin kasuwancinku da sama da sauran nau'ikan shawarwarin fasaha waɗanda za a bayar a cikin wasu bayanai. A cikin wannan ma'anar, dole ne a jaddada cewa yin fare akan cibiyoyin sadarwar tarin idan kuna da eCommerce yana nufin cewa zaku iya zaɓar tashoshin tallace-tallace daban-daban waɗanda zaku iya zaɓa daga cikin mafi dacewa gwargwadon yanayin da zasu iya faruwa a kowane lokaci.

Mahimman bayanai: lokacin da kuka zaɓa

A cikin ecommerce, tsakanin 20% zuwa 30% na aikawa a Spain basuyi nasara ba, kuma 90% saboda rashin abokin ciniki a gida. Wannan shi ne babban dalilin da ya sa ya kamata ku kula da wannan yanayin da kyau fiye da sauran. Har zuwa ma'anar cewa tana iya yin alama game da nasara ko ba na aiki ba. Tun daga yanzu, ya kamata ku tuna cewa duk abubuwan da ke da alaƙa da shagunan yanar gizo ko kasuwanci suna canzawa kuma muna da tabbacin cewa isar da saƙo zuwa abubuwan da suka dace zai haɓaka.

A cikin wannan yanayin, babu shakka yana da matukar muhimmanci a yi tunanin hakan bayarwa a wuraren dacewa ya zama madadin ban sha'awa ga mai siye da siyarwa idan ya zo ga inganta hanyoyin sarrafa kayayyaki, don wasu kayayyaki ta girma da nauyi. Zai zama wani ɓangare mai matukar dacewa na wannan aikin wanda tabbas zai iya haifar da nasarar aikin daga yanzu.

Inda ba za a manta da shi ba eWadannan wuraren dole ne su kasance a wuraren zama ko ofis, don zama cikin sauki ga mai siye. Zai zama kyawawa cewa an tsawaita awoyin, gami da karshen mako da hutu, don samun damar karba yayin zuwa ko dawowa daga aiki ko wurin karatu, ko kuma damar barin wannan aikin zuwa ranar Lahadi. Kuma dole ne su zama sanannu kuma mafi yawa ko homoasa wurare masu kama da juna.

A gefe guda, da alama bai dace da ma'aunin cewa waɗannan wuraren tarin ba cibiyoyi ne da za'a iya gane su da sauƙi ta masu amfani ko abokan ciniki. Domin yana iya samar da gurbataccen abu a cikin ayyukan wadannan mutane. Zuwa ga cewa abu ne wanda zai iya sanya su zabi ɗaya ko wani kamfani da ke kula da jigilar kayayyaki, sabis ko kayayyaki.

Tarin maki ayyuka

Duk da yake a ɗaya hannun, wani ɓangaren da ya kamata a tantance daga yanzu su ne waɗanda ke da alaƙa da ayyukan wuraren tattara kansu da kansu. Ba abin mamaki bane, ma'ana ce mafi dacewa fiye da yadda zaku iya tunani tun daga farko. A wannan ma'anar, dole ne a tuna cewa ainihin bayar da abokin ciniki yiwuwar kasancewa shi ne wanda ya zaɓi inda yake son karɓar umurninsa daga jerin abubuwan da ya dace da kuma tabbatar da cewa, lokacin da aka samu oda, zai iya tunkara don janye shi. Zai zama da amfani a rarrabe tsakanin nau'ikan wuraren tattara abubuwa.

A ƙarshen rana, batun abokin ciniki ne ko mai amfani da shi zai fahimci inda suke karɓar odar da suka nema. Wani abu wanda ba koyaushe yake haɓaka wannan hanyar ba. Kamar yadda yake ɗayan ayyukan da dole ne ya wakilta a kowane lokaci a cikin wannan tsarin kasuwancin. Kamar gaskiyar cewa zasu iya amfani da dabaru daban-daban wajen amfaninta. Misali, wadanda zamu ambata a kasa.

Matakan tarawa na atomatik

Kodayake suna buƙatar manyan abubuwan more rayuwa da takaddama, za mu iya samun irin waɗannan maƙallan na ɗan lokaci. Gabaɗaya, yawanci suna a wuraren jama'a kamar cibiyoyin kasuwanci ko tashoshin jigilar kaya (har ma da masu zaman kansu, kamar yankuna gama gari na al'ummomin da ke kusa). Injin sa yana da sauƙin gaske ga kowa tunda ya dogara da gaskiyar cewa mai amfani da kansa ya motsa zuwa gare su kuma niShigar da lambar hakan zai baka damar samun damar jigilar kaya.

A gefe guda, dole ne a kuma jaddada cewa tsari ne mai matukar rikitarwa a cikin aikace-aikacensa na ƙananan kamfanoni da ƙananan kamfanoni na dijital. Har zuwa cewa yana buƙatar kuɗin ku don aiwatar dashi tare da wasu nasarori. Kasancewa ɗayan manyan larurorinta idan aka kwatanta da sauran samfuran da za mu ambata a cikin wannan labarin.

Abubuwan haɗin hade

Wannan shine ɗayan abubuwan da masu amfani basu sansu ba. Saboda a wannan yanayin, wuraren tattara abubuwa suna aiki iri ɗaya don adana tarin, amma tare da mahimmancin bambanci: ba ma bukatar samun kafa mallakin wanda zaka aika dashi. 

Injiniyoyin sa suna da sauƙin gaske ga kowa tunda yana aiki tare da cibiyar sadarwar abokan tarayya da aka rarraba ta yankuna daban-daban don abokin harka ya nemi jerin samfuran kuma zai iya zaɓar wanda yafi dacewa da shi don janye odar sa a lokacin kasuwancin. Ana amfani da shi a cikin babban ɓangare na shagunan yanar gizo ko kasuwanci, musamman a cikin recentan shekarun nan saboda suna aiwatar da ayyuka na ƙwarewa fiye da waɗanda sauran tsarin ke wakilta a wuraren tarawa.

Duk da yake a ɗaya hannun, wuraren tattara abubuwan haɗin suna buƙatar kasancewar manyan kamfanoni dangane da lura da wannan Tsarin kasuwanci. Kodayake suna da sakamako mai gamsarwa don bukatun waɗannan ƙirar kasuwancin da muke ma'amala dasu a cikin wannan labarin.

M maki na siyarwa

Suna nufin ƙirar samfuran kasuwanci marasa kamanceceniya kuma a cikin su akwai samfuran samfuran, sabis ko abubuwa waɗanda ake tallatawa a ƙarƙashin wannan tsarin kasuwancin. A gefe guda, ba shi da mahimmanci shi ne gaskiyar cewa wuraren sayarwa masu sassauƙa sun fi kyau fiye da na wasu zuwa kowane irin yanayi a wannan matakin kasuwancin. A wannan ma'anar, da yawa an gabatar da ita azaman ɗayan mahimman abubuwan da suka dace. Kasancewa ɗayan ingantattun samfura waɗanda muke dasu a halin yanzu.

Fa'idodi na samar da hanyar sadarwar tallace-tallace mai ƙarfi

Kamar sauran dabarun kasuwanci, cibiyoyin sadarwar tallace-tallace su kasance ɗayan mahimman abubuwan da kowane layi na kasuwanci a tsarin dijital ya kamata yayi tunani akai. Saboda a zahiri, wannan aikin yana haifar da nasarar kyakkyawan ɓangare na tallace-tallace da muke samarwa daga shagonmu ko shagon kan layi. Misali, ta hanyar abubuwan tunani masu zuwa da zamu ambata a kasa.

Kuna iya daidaita wannan aikin ta hanyar ci gaba da haɓaka ta kowane fanni. Wananan fuskoki sun fi mahimmanci fiye da samun kyakkyawar hanyar sayarwa don tallata samfuranmu, sabis da labarai.

Hanya ce mai mahimmancin gaske don zamanantar da kirkirar wannan tsari da kuma dacewa da sababbin buƙatun da kasuwancinmu na kan layi ke nunawa. Ba a banza ba, makoma ce a cikin wannan ɓangaren, kamar yadda muke tabbatarwa a halin yanzu.

Tsari ne da za a iya la'akari da shi a matsayin mai matukar amfani tunda yana iya samar da wasu ayyuka don maslaha ga layukan kasuwancinmu daga yanzu.

Tsari ne da ke bawa masu amfani damar inganta sassaucin kayan jigilar su da ma'anar inganta wannan tsari ta hanyar da ta dace da hankali.

Hanyar sadarwar waje

Ofaya daga cikin fa'idodi mafi girma na karɓar hanyar sadarwar tallace-tallace na waje shine sakin lokaci, lokacin da ba za ku saka hannun jari a cikin zaɓin ma'aikata ba, haya, ƙididdigar cibiyar sadarwar ku, horo da, har ma, a cikin cire rajista da kuma sake dawo da ma'aikata idan ya zama dole.

A gefe guda, kuma a ƙarshe, dole ne a bayyana cewa a ƙarshe za a aiwatar da duk waɗannan ayyukan a bayan fage ba tare da buƙatar sa hannun ku ba, sabili da haka, damuwar ku koyaushe game da ci gaban cibiyar sadarwar kasuwanci. Dole ne kawai ku jira don karɓar rahotannin tallace-tallace da sakamakon binciken da aka samo daga ikon hanyar sadarwar tallace-tallace. Tare da jerin fa'idodi akan hanyoyin sadarwar da basu da waɗannan halaye na musamman.


Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga.

*

*

  1. Mai alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Dalilin bayanan: Gudanar da SPAM, gudanar da sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.